Bán nhà đường ql 13, phường hiệp bình phước. thủ đức, tp hcm. dt 126m2, 4 tầng, sh. giá 12.9 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
12 tỷ 900 triệu
126 m2 (42x30)
4 pn
5 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Mở bát cho anh em đầu tư giữ tiền nè! ???? Nhà ngõ 10m, Thủ Đức, ngay Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước, vị trí siêu đẹp, dễ di chuyển, đi đâu cũng tiện! Sát vách KDC Vạn Phúc, chỉ 15 phút tới sân bay hoặc trung tâm Q1.Nhà mình ngang 4.2m, dài 30m, diện tích lên đến 126m2, tha hồ rộng rãi. Nhà 4 tầng, Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, Phòng thờ, Sân thượng, 5 tolet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc muốn cho thuê thì quá ok. Nhà xây mới rất hiện đại và chắc chắn, ở ngay và luôn, không cần sửa sang gì. Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, yên tâm tuyệt đối.Điểm cộng là giá cực kỳ hấp dẫn, chỉ 12.9 tỷ thôi nha. So với mặt bằng chung thì quá hời luôn. Mua để ở hay đầu tư đều ngon, khả năng sinh lời cao ngất ngưởng.Anh em nào quan tâm, muốn xem nhà trực tiếp thì cứ alo 0933125879 cho mình nha. Cơ hội ngàn năm có một, đừng bỏ lỡ nhé! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 126 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường ql 13, phường hiệp bình phước. thủ đức, tp hcm. dt 126m2, 4 tầng, sh. giá 12.9 tỷ", có mã số #319800, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu