Bán nhà đường số 11, tăng nhơn phú b, thủ đức, tp hcm. dt 173m2, 4 tầng. giá - 16.3 tỷ
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
16 tỷ 300 triệu
173 m2 (12x14)
28 pn
28 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Q9, Thủ Đức, TP HCM, siêu phẩm cho anh em đầu tư giữ tiền nè! ????Căn nhà nằm ở vị trí cực đỉnh, ngay đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Q9. Đi đâu cũng tiện, tương lai sáng láng luôn. Bao Quanh là các trường Đại học, Đại học Văn Hoá, Đại học Giao Thông Vận Tải, Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật, Cao Đẳng Công Thương...Siêu thị, Chợ, tiện ích không thiếu thứ gì.Nhà mình diện tích rộng mênh mông, 173m2 lận, ngang 12m, dài 14m. Nhà 4 tầng, hiện tại có tận 28 phòng CHDV và 28 WC lận. Phù hợp cho ai muốn đầu tư cho thuê, kinh doanh phòng trọ thì hết sảy. Nhà còn mới keng, vào là xử dụng liền, không cần sửa sang gì nhiều. Hiện đang có dòng tiền 60 tr/tháng.Giá chỉ 16.3 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng. Giá này quá hời so với mặt bằng chung.Chốt đơn lẹ tay, gọi ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 173 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 28 |
| Nhà tắm | 28 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 11, tăng nhơn phú b, thủ đức, tp hcm. dt 173m2, 4 tầng. giá - 16.3 tỷ", có mã số #320958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu