Bán nhà đường số 2, tăng nhơn phú b, thủ đức, tp hcm. dt 167 m2, 3 tầng. giá - 12.9 tỷ.
Phường Tăng Nhơn Phú B, TP HCM
12 tỷ 900 triệu
167 m2 (71x23.5)
6 pn
5 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà siêu hot cho anh em đầu tư giữ tiền nè!???? Nhà ở ngay trung tâm Q.9, Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh nha! Vị trí vàng, đi đâu cũng tiện, tương lai còn lên nữa.???? Nhà mình ở số 2, Tăng Nhơn Phú B, diện tích siêu rộng, tận 167m2, ngang 7.1m, dài 23.5m, tha hồ cho cả nhà ở thoải mái luôn.???? Nhà 3 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, Sân thượng, 6 phòng ngủ, 5 WC, tha hồ mà ở hoặc cho thuê luôn. Nhà còn rất chắc chắn, chỉ vài thùng sơn là như mới ngay.???? Giá chỉ có 12.9 tỷ thôi nha, tính ra quá hời luôn á. Sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, mua xong là sang tên liền tay.???? Gọi ngay 0933125879 (gặp mình) để xem nhà trực tiếp nha. Cơ hội ngàn năm có một đó, chốt nhanh kẻo lỡ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 71 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 167 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 2, tăng nhơn phú b, thủ đức, tp hcm. dt 167 m2, 3 tầng. giá - 12.9 tỷ.", có mã số #321930, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu