Bán nhà đường số 22, phường bình trưng, q2, tp hcm. dt 132m2, 4 tầng, 6pn, sổ hồng, 7.5 tỷ
Phường Bình Trưng Tây, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
132 m2 (7x19)
6 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà ngõ ngon Q2, chốt liền tay cho anh em đầu tư giữ tiền! ????Alo anh em, em có căn nhà cực phẩm ở đường số 22, Bình Trưng Tây, Q2, TP.HCM cần bán gấp nè! Vị trí thì khỏi chê, đi đâu cũng tiện, ngay trung tâm luôn. Chỉ vài bước là ra Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Thị Định, Mai Chí Thọ, Đòng Văn Cống, Cao tốc Long Thành Dầu Giây. Tiện ích không thiếu thứ gì.Nhà mình diện tích rộng mênh mông 132m2 (7x19m), tha hồ mà ở với thiết kế 4 tầng, Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 6 phòng ngủ, 5 toalet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê. Điểm cộng là gì? Pháp lý Sổ Hồng rõ ràng, giá chỉ 7.5 tỷ thôi á. Quá hời cho một căn nhà vị trí vàng như này. Anh em mua để ở hay đầu tư đều okela hết nha.Chốt đơn nhanh kẻo lỡ, gọi ngay cho em qua số 0933125879 để xem nhà trực tiếp nha! Đảm bảo xem là thích mê ly luôn! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 132 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 22, phường bình trưng, q2, tp hcm. dt 132m2, 4 tầng, 6pn, sổ hồng, 7.5 tỷ", có mã số #321519, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu