Cho thuê nhà 1 trệt 1 lầu đường 50 hbc liền kề pvđ giá 9 triệu. sẵn máy lạnh 2pn
Đường 50, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8.5 triệu
128 m2 (4x16)
2 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê nhà phố nguyên căn tại Hẻm 50, phường Hiệp Bình Chánh cũ, TP. Thủ Đức (gần Phạm Văn Đồng, Gigamall).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 128 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 1 trệt 1 lầu đường 50 hbc liền kề pvđ giá 9 triệu. sẵn máy lạnh 2pn", có mã số #323957, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu