Bán nhà 3 tầng ngang 6m sát chợ hiệp bình thủ đức cho thuê giá cao, 67m2, ngang 6m, dài 11m, 8.5 tỷ
Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 500 triệu
67 m2 (6x11)
4 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 3 tầng ngang 6m sát chợ Hiệp Bình Thủ Đức cho thuê giá cao, 67m2, ngang 6m, dài 11m, 8.5 tỷ
· Diện tích: 67m2, ngang 6m, dài 11m.
· Kết cấu: 3 tầng đúc kiên cố, gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh.
· Pháp lý: Giấy tờ hoàn chỉnh, đã hoàn công đầy đủ, hỗ trợ mọi thủ tục giao dịch.
· Diện tích: 67m2, ngang 6m, dài 11m.
· Kết cấu: 3 tầng đúc kiên cố, gồm 4 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh.
· Pháp lý: Giấy tờ hoàn chỉnh, đã hoàn công đầy đủ, hỗ trợ mọi thủ tục giao dịch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng ngang 6m sát chợ hiệp bình thủ đức cho thuê giá cao, 67m2, ngang 6m, dài 11m, 8.5 tỷ", có mã số #322952, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu