Bán nhà đường số 5, phường linh tây, thủ đức, tp hcm. dt 51m2, 2 tầng, sh. giá 4.93 tỷ
Đường Số 5, Phường Linh Tây, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 930 triệu
51 m2 (4x12.8)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
????CHỐT NGAY NHÀ NGON CHO DÂN ĐẦU TƯ TẠI THỦ ĐỨC????Mấy bà con ơi, ai đang tìm chốn an cư lạc nghiệp hoặc muốn tiền đẻ ra tiền thì vào đây!!! Căn nhà trong ngõ siêu phẩm ở Linh Tây, Thủ Đức, đảm bảo đầu tư là có lời liền.???? Nhà mình nằm ngay đường Số 5, chỉ vài bước là ra Phạm Văn Đồng, Kha Vạn Cân, Võ Văn Ngân, đi đâu cũng tiện, gần chợ, trường học, tha hồ mà sống ảo nha.Diện tích 51m2, ngang 4m dài 12.8m, tha hồ cho anh em decor theo ý thích. Nhà 2 tầng, có phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, rộng rãi thoải mái. Tình trạng nhà thì khỏi chê, dọn vô ở liền luôn. Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối nha.???? Giá chỉ 4.93 tỷ thôi nha mấy bạn. Giá này so với khu vực là quá hời luôn. Mua để ở hay cho thuê đều siêu lợi nhuận.???? Nhanh tay gọi 0933125879 để xem nhà trực tiếp và chốt deal ngay kẻo lỡ. Cơ hội ngàn năm có một đó nha!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 5, phường linh tây, thủ đức, tp hcm. dt 51m2, 2 tầng, sh. giá 4.93 tỷ", có mã số #319565, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu