Gấp bán nhà trọ phạm đăng giảng -hẻm xe hơi vào nhà -100m ra chợ-191m2-2 tầng-7ty250
Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 250 triệu
191 m2 (55x35)
8 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Gấp Bán nhà trọ Phạm Đăng Giảng -Hẻm xe hơi vào nhà -100m ra chợ-191m2-2 Tầng-7ty250
Diện tích:191m2 ngang 4,5m dài 35m nở hậu 6,2m
Kết cấu:Chia thành 2 căn: Phía trước 1 trệt 1 lầu đúc BTCT 2 PN 3 WC -phòng khách bếp đầy đủ
Căn Phía sau có 6 phòng trọ cho thuê (có lối đi riêng)
Phù hợp anh chị mua vừa ở vừa cho thuê có dòng tiền
Vị trí đắc địa :Ngay chợ ,tiếp giáp 2 khu công nghiệp lớn Vĩnh Lộc và Tân Bình ,anh chị mua cải tạo hoặc xây mới CHDV cho thuê có dòng tiển rất tốt
Pháp lý: Sổ hồng riêng full thổ cư
Giá Gấp Bán:7 tỷ 250 thương lượng
Diện tích:191m2 ngang 4,5m dài 35m nở hậu 6,2m
Kết cấu:Chia thành 2 căn: Phía trước 1 trệt 1 lầu đúc BTCT 2 PN 3 WC -phòng khách bếp đầy đủ
Căn Phía sau có 6 phòng trọ cho thuê (có lối đi riêng)
Phù hợp anh chị mua vừa ở vừa cho thuê có dòng tiền
Vị trí đắc địa :Ngay chợ ,tiếp giáp 2 khu công nghiệp lớn Vĩnh Lộc và Tân Bình ,anh chị mua cải tạo hoặc xây mới CHDV cho thuê có dòng tiển rất tốt
Pháp lý: Sổ hồng riêng full thổ cư
Giá Gấp Bán:7 tỷ 250 thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 191 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp bán nhà trọ phạm đăng giảng -hẻm xe hơi vào nhà -100m ra chợ-191m2-2 tầng-7ty250", có mã số #322459, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu