Bán nhà giang văn minh kim mã, ô tô vào nhà, 75m, chỉ 23 tỷ
Phố Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
75 m2 (45x16.7)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Duy nhất trong khu vực, khu trung tâm, gần Kim Mã, Đội Cấn, Ngọc Hà, tiện ích đầy đủ, dân trí cao, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 75m, mặt tiền 4.5m rộng thoáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định, giá trị giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 23 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 75m, mặt tiền 4.5m rộng thoáng, ô tô vào nhà thuận tiện, công năng sử dụng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng hoặc cho thuê ổn định, giá trị giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 23 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà giang văn minh kim mã, ô tô vào nhà, 75m, chỉ 23 tỷ", có mã số #320418, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu