Bán nhà phó kim mã, ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy, 70m, chỉ 27 tỷ
Đường Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
27 tỷ
70 m2 (45x15.5)
6 pn
6 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần Liễu Giai, Nguyễn Chí Thanh, Văn Cao, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 70m, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, trước nhà ô tô tránh, ô tô vào nhà thuận tiện, không gian rộng thoáng, công năng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc khai thác cho thuê ổn định, giá trị giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 27 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 70m, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, trước nhà ô tô tránh, ô tô vào nhà thuận tiện, không gian rộng thoáng, công năng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc khai thác cho thuê ổn định, giá trị giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 27 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phó kim mã, ô tô vào nhà, 6 tầng thang máy, 70m, chỉ 27 tỷ", có mã số #320561, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu