Bán nhà hoa hậu long biên - chủ tự xây - gara ô tô - nhà cực thoáng - nội thất đẹp chủ để lại 99% - 48m - nhỉnh 15 tỷ
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 200 triệu
48 m2 (5x11)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HOA HẬU LONG BIÊN - CHỦ TỰ XÂY - GARA Ô TÔ - NHÀ CỰC THOÁNG - NỘI THẤT ĐẸP CHỦ ĐỂ LẠI 99% - 48M - NHỈNH 15 TỶ
???? Căn nhà đẹp lõi khu Việt Hưng, chủ nhà tự xây rất chắc chắn, thiết kế cầu kỳ chỉn chu trong từng chi tiết nhỏ. Thiết kế lệch tầng, có khe thoáng sau + giếng trời giữa nhà nên cực thoáng.
Liên hệ em Kim : 0979640128 ( zalo) để được tư vấn và đi xem nhà 24/7
???? Căn nhà đẹp lõi khu Việt Hưng, chủ nhà tự xây rất chắc chắn, thiết kế cầu kỳ chỉn chu trong từng chi tiết nhỏ. Thiết kế lệch tầng, có khe thoáng sau + giếng trời giữa nhà nên cực thoáng.
Liên hệ em Kim : 0979640128 ( zalo) để được tư vấn và đi xem nhà 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hoa hậu long biên - chủ tự xây - gara ô tô - nhà cực thoáng - nội thất đẹp chủ để lại 99% - 48m - nhỉnh 15 tỷ", có mã số #324177, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu