Bán nhà 5 tầng phú đô - trung tâm mỹ đình chỉ hơn 8 tỷ
Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
34 m2 (35x9.7)
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà đẹp Phú Đô – 34m² x 5 tầng – full nội thất – về ở ngay
✨ Nhà đẹp, sạch sẽ, đủ đồ, phù hợp gia đình trẻ mua ở lâu dài.✨ Khu dân cư văn minh, gần nhiều tiện ích, đi lại thuận tiện.
???? Giá chào: 8 tỷ 150 thương lượng trực tiếp.
???? Liên hệ anh Toàn: 0347.496.295Gọi trước 30 phút để xem nhà nhé!
✨ Nhà đẹp, sạch sẽ, đủ đồ, phù hợp gia đình trẻ mua ở lâu dài.✨ Khu dân cư văn minh, gần nhiều tiện ích, đi lại thuận tiện.
???? Giá chào: 8 tỷ 150 thương lượng trực tiếp.
???? Liên hệ anh Toàn: 0347.496.295Gọi trước 30 phút để xem nhà nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng phú đô - trung tâm mỹ đình chỉ hơn 8 tỷ", có mã số #323293, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu