Mễ trì – nhà đẹp long lanh 5 tầng, xách vali về ở – 8.2 tỷ
Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2 (35x9)
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
• Mễ Trì – nhà đẹp long lanh, ở ngay• Diện tích 30m², xây 5 tầng chắc chắn, thiết kế hiện đại• Nội thất đẹp, tối ưu công năng cho gia đình trẻ• Ngõ sạch thoáng, khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ• Gần trường học, chợ, bến xe, di chuyển thuận tiện• Giá chào 8.2 tỷ thương lượng• Hẹn xem nhà trước 30 phút – anh Toàn 0347.496.295
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mễ trì – nhà đẹp long lanh 5 tầng, xách vali về ở – 8.2 tỷ", có mã số #323659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu