Bán nhà khu đô thị trần lãm, giá 6,5 tỷ có thương lượng, 75m2, 4 tầng đủ công năng
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
6 tỷ 500 triệu
75 m2 (45x17)
4 pn
3 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
✨ NHÀ ĐẸP KĐT TRẦN LÃM – DÂN XÂY CHẮC CHẮN, GIÁ TỐT ✨
???? Bán nhà khu đô thị Trần Lãm – một trong những khu nội đô cao cấp của TP Thái Bình
???? Diện tích: 75m²???? Mặt tiền: >4m
???? Nhà 4 tầng dân xây kiên cố✔️ Thiết kế đầy đủ công năng, tối ưu sử dụng✔️ Nhà giữ gìn sạch đẹp – vào ở ngay✔️ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Khu dân cư văn minh, toàn công chức & gia đình có điều kiện???? An ninh tốt, môi trường sống chất lượng
???? Vị trí trung tâm – tiện ích đầy đủ xung quanh
???? Giá: 6,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: Em Hiền – 0978 693 808???? Xem nhà trực tiếp & làm việc chính chủ
#nhadatthaibinh #bannhathaibinh #tranlam #nhadep #nhadancay #batdongsanthaibinh #nhapho4tang
???? Bán nhà khu đô thị Trần Lãm – một trong những khu nội đô cao cấp của TP Thái Bình
???? Diện tích: 75m²???? Mặt tiền: >4m
???? Nhà 4 tầng dân xây kiên cố✔️ Thiết kế đầy đủ công năng, tối ưu sử dụng✔️ Nhà giữ gìn sạch đẹp – vào ở ngay✔️ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Khu dân cư văn minh, toàn công chức & gia đình có điều kiện???? An ninh tốt, môi trường sống chất lượng
???? Vị trí trung tâm – tiện ích đầy đủ xung quanh
???? Giá: 6,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
???? Liên hệ: Em Hiền – 0978 693 808???? Xem nhà trực tiếp & làm việc chính chủ
#nhadatthaibinh #bannhathaibinh #tranlam #nhadep #nhadancay #batdongsanthaibinh #nhapho4tang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu đô thị trần lãm, giá 6,5 tỷ có thương lượng, 75m2, 4 tầng đủ công năng", có mã số #309216, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu