Bán nhà kiệt phan thanh 78,2m2 ô tô 6m đối diện đh duy tân giá 6,3 tỷ
Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
6 tỷ 300 triệu
78 m2 (4x19.8)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà trung tâm Hải Châu vị trí cực hiếm, ngay đối diện Đại học Duy Tân, khu vực sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, phù hợp đầu tư khai thác dòng tiền ổn định.
Vị trí đắc địa, kết nối nhanh:
Nằm trên kiệt Phan Thanh, kiệt ô tô rộng 6m thông thoáng
Chỉ vài bước ra Nguyễn Văn Linh, trục đường huyết mạch trung tâm
Gần sân bay Đà Nẵng, bệnh viện Hoàn Mỹ
Bao quanh là trung tâm thương mại GO, Aeon Mall và đầy đủ tiện ích
Thông tin chi tiết:
Diện tích 78,2m2, ngang 4m vuông vức
Nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
Kết cấu chắc chắn, vào ở ngay
Khai thác đầu tư hiệu quả:
Đang cho thuê sẵn 12 triệu/tháng
Phù hợp làm căn hộ cho
Vị trí đắc địa, kết nối nhanh:
Nằm trên kiệt Phan Thanh, kiệt ô tô rộng 6m thông thoáng
Chỉ vài bước ra Nguyễn Văn Linh, trục đường huyết mạch trung tâm
Gần sân bay Đà Nẵng, bệnh viện Hoàn Mỹ
Bao quanh là trung tâm thương mại GO, Aeon Mall và đầy đủ tiện ích
Thông tin chi tiết:
Diện tích 78,2m2, ngang 4m vuông vức
Nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
Kết cấu chắc chắn, vào ở ngay
Khai thác đầu tư hiệu quả:
Đang cho thuê sẵn 12 triệu/tháng
Phù hợp làm căn hộ cho
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kiệt phan thanh 78,2m2 ô tô 6m đối diện đh duy tân giá 6,3 tỷ", có mã số #308491, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu