Bán nhà lạc long quân, xây apartment, 165m, mặt tiền gần 7m, ngoài 30 tỷ
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
35 tỷ
165 m2 (7x23.5)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần Võ Chí Công, Nhật Tân, Hồ Tây, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ, phù hợp khai thác lâu dài
Diện tích 165m, mặt tiền rộng thoáng, ngõ rộng dễ tiếp cận, hiện trạng là đất trống rất phù hợp xây apartment, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác dòng tiền
Khu vực nhu cầu thuê cao, khách nước ngoài đông, tiềm năng tăng giá và giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 165m, mặt tiền rộng thoáng, ngõ rộng dễ tiếp cận, hiện trạng là đất trống rất phù hợp xây apartment, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác dòng tiền
Khu vực nhu cầu thuê cao, khách nước ngoài đông, tiềm năng tăng giá và giữ tiền bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ ngoài 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lạc long quân, xây apartment, 165m, mặt tiền gần 7m, ngoài 30 tỷ", có mã số #320423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu