Bán nhà lõi ba đình, tòa nhà mặt phố, 7 tầng thang máy, 50m, chỉ 25 tỷ
Đường Bưởi, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
25 tỷ
50 m2 (5x10)
6 pn
6 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
Khu Ba Đình trung tâm, gần Lạc Long Quân, Võ Chí Công, lưu lượng qua lại lớn, tiện ích đầy đủ, kinh doanh sầm uất
Nhà diện tích 50m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc cho thuê
Vị trí mặt phố, dễ nhận diện, khả năng khai thác cao, dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 50m, xây 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa khai thác kinh doanh hoặc cho thuê
Vị trí mặt phố, dễ nhận diện, khả năng khai thác cao, dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 25 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lõi ba đình, tòa nhà mặt phố, 7 tầng thang máy, 50m, chỉ 25 tỷ", có mã số #317135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu