Bán nhà lực hành - trung lực - 52m 4 tầng - độc lập - ngõ cực nông
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 250 triệu
52 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
????????Nhà Lực Hành - Trung Lực - ngõ vô cùng nông???? Ô tô đỗ cách nhà vài bước chân
???? Diện tích: 52m² – mặt ngang rộng rãi???? Kết cấu: 4 tầng dân xây độc lập, chắc chắn???? Hướng: Đông mát mẻ
✨ Nhà sạch sẽ, thoáng mát – chỉ việc xách vali về ở
???? Gần Trường tiểu học Đằng Lâm
???? Giá bán: 3,25 tỷ (có thỏa thuận)______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
???? Diện tích: 52m² – mặt ngang rộng rãi???? Kết cấu: 4 tầng dân xây độc lập, chắc chắn???? Hướng: Đông mát mẻ
✨ Nhà sạch sẽ, thoáng mát – chỉ việc xách vali về ở
???? Gần Trường tiểu học Đằng Lâm
???? Giá bán: 3,25 tỷ (có thỏa thuận)______________________________________
Gọi ngay 093.669.1943 Đức Phúc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà lực hành - trung lực - 52m 4 tầng - độc lập - ngõ cực nông", có mã số #309265, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu