Bán nhà mai đăng chơn 90m2 2 tầng 3pn ô tô đỗ cửa giá 3.5 tỷ
Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
3 tỷ 500 triệu
90 m2 (45x20)
3 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại khu vực Ngũ Hành Sơn, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời ổn định.
Nhà nằm tại kiệt Mai Đăng Chơn, khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần trục đường chính, thuận tiện
Cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt tại khu vực Ngũ Hành Sơn, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời ổn định.
Nhà nằm tại kiệt Mai Đăng Chơn, khu dân cư hiện hữu, an ninh, gần trục đường chính, thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mai đăng chơn 90m2 2 tầng 3pn ô tô đỗ cửa giá 3.5 tỷ", có mã số #309254, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu