Bán nhà mặt đường đà nẵng – ngô quyền – diện tích rộng – giá 1,65 tỷ
Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
1 tỷ 650 triệu
74 m2 (4x19)
2 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà mặt đường giá thấp hiếm có tại tuyến phố Đà Nẵng – khu vực trung tâm, lưu lượng người và phương tiện đông đúc, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài.
Vị trí đẹp, kết nối nhanh ra các trục chính của quận Ngô Quyền, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như chợ, trường học, dịch vụ. Đặc biệt lợi thế sân rộng, để được nhiều ô tô – phù hợp kinh doanh, làm kho bãi hoặc điểm tập kết hàng hóa.
THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 73,5m²
Kết cấu: Nhà cấp 4
Công năng: 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách, bếp
Sân rộng, để được nhiều ô tô
PHÁP LÝ
Bìa đỏ chính chủ, rõ ràng
GIÁ BÁN
1,65 tỷ (giá tốt trong phân khúc mặt đường)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và làm việc trực tiếp, minh bạch.
Vị trí đẹp, kết nối nhanh ra các trục chính của quận Ngô Quyền, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như chợ, trường học, dịch vụ. Đặc biệt lợi thế sân rộng, để được nhiều ô tô – phù hợp kinh doanh, làm kho bãi hoặc điểm tập kết hàng hóa.
THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 73,5m²
Kết cấu: Nhà cấp 4
Công năng: 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách, bếp
Sân rộng, để được nhiều ô tô
PHÁP LÝ
Bìa đỏ chính chủ, rõ ràng
GIÁ BÁN
1,65 tỷ (giá tốt trong phân khúc mặt đường)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và làm việc trực tiếp, minh bạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt đường đà nẵng – ngô quyền – diện tích rộng – giá 1,65 tỷ", có mã số #310045, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu