Bán nhà mặt phố quang trung phân lô vỉa hè kd dt 70 m 5 tầng giá 19 tỷ.
Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
19 tỷ
70 m2 (45x18)
5 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt phố Quang Trung DT 70 m 5 tầng Giá 19 tỷ.
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN – QUANG TRUNG NGUYỄN HUỆ HÀ ĐÔNG
???? Diện tích: 69m² x 5 tầng, nhà mới hoàn thiện???? Vị trí hiếm: 2 mặt phố – Quang Trung & Lý Thường Kiệt, kinh doanh cực sầm uất!???? Thiết kế công năng vừa ở vừa kinh doanh ???? Nội thất: Điều hòa, nóng lạnh, thiết bị vệ sinh đầy đủ.
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN – QUANG TRUNG NGUYỄN HUỆ HÀ ĐÔNG
???? Diện tích: 69m² x 5 tầng, nhà mới hoàn thiện???? Vị trí hiếm: 2 mặt phố – Quang Trung & Lý Thường Kiệt, kinh doanh cực sầm uất!???? Thiết kế công năng vừa ở vừa kinh doanh ???? Nội thất: Điều hòa, nóng lạnh, thiết bị vệ sinh đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố quang trung phân lô vỉa hè kd dt 70 m 5 tầng giá 19 tỷ.", có mã số #308925, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu