Bán nhà mặt tiền đường hoa, p. 2, quận phú nhuận, tp. hồ chí minh.
Đường Hoa Hồng, Phường 02, Quận Phú Nhuận, TP HCM
25 tỷ
64 m2 (4x16)
4 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOA, P. 2, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP. HỒ CHÍ MINH.Diện tích: 64m2(4x16). Diện tích sử dụng 280m2,- Kết cấu: hầm + 4 tầng. gồm 4 phòng ngủ, 6wc, 1 phòng kho.- Vị trí: Trục đường Hoa Hồng sầm uất nhất khu Phan Xích Long. là 1 trong các tuyến đường thương mại, sầm uát nhất khu vực.- Đường rộng các phương tiện lưu thông dễ dàng, có vìa hè thuận lời kinh doanh.- Thích hợp mua để ở, cho thuê, kinh doanh mọi ngành nghề.- Sổ hồng, pháp lý đầy đủ sang tên nhanh chóng.- Giá bán cũ : 29 tỷ, giảm mạnh hiện tại bán: 25 tỷ(thương lượng thêm với khách thiện chí)- Liên hệ để sở hữu ngay căn nhà tuyệt đẹp sdt: 0766 637 383
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền đường hoa, p. 2, quận phú nhuận, tp. hồ chí minh.", có mã số #321182, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu