Cho thuê mặt bằng kinh doanh hẻm ô tô – huỳnh văn bánh, phú nhuận
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP HCM
7 triệu
56 m2 (56x10)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH HẺM Ô TÔ – HUỲNH VĂN BÁNH, PHÚ NHUẬN- Địa chỉ : đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP.HCM- Diện tích tầng trệt rộng rãi: 5.6m x 10m (56m2 ) - Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt- Thuận tiện mở shop, spa, nail, văn phòng, online, showroom, kho hàng…- Hẻm xe hơi lưu thông thoải mái, dễ tìm kiếm và giao nhận hàng* Giá thuê chỉ: 7 triệu/tháng
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0769751197MIỄN TIẾP MÔI GIỚIhttps://www.youtube.com/shorts/xK5qXzeb8bE?si=ktTvVZr9RN2gwVDK
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0769751197MIỄN TIẾP MÔI GIỚIhttps://www.youtube.com/shorts/xK5qXzeb8bE?si=ktTvVZr9RN2gwVDK
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 56 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh hẻm ô tô – huỳnh văn bánh, phú nhuận", có mã số #320402, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu