Chính chủ cần cho thuê nhà nguyên căn tại phường 2 - quậm phú nhuận - tp. hồ chí minh
Đường Phan Đình Phùng, Phường 02, Quận Phú Nhuận, TP HCM
12 triệu
28 m2 (25x12)
3 pn
3 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TẠI PHƯỜNG 2 - QUẬM PHÚ NHUẬN - TP. HỒ CHÍ MINH
* Địa chỉ: 96/2/5 Đường Phan Đình Phùng Cầu Kiệu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh* Diên tích: 28m2.Ngang 2.5m, dài 12m.- Nhà Gồm có: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp,...- Thoáng mát, sạch sẽ.* Tiện ích:- Nhà Có vị trí đẹp, hẻm Xe Ba Gác- Khu dân cư đông đúc, đối diện chợ Phú nhuận sau lưng nhà mặt tiền, gần Trường Học, bệnh viện...vv- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.
* GIÁ THUÊ: 12 triệu/tháng.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0903321211 để đi xem MB trực tiếp.
* Địa chỉ: 96/2/5 Đường Phan Đình Phùng Cầu Kiệu, Phường 2, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh* Diên tích: 28m2.Ngang 2.5m, dài 12m.- Nhà Gồm có: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp,...- Thoáng mát, sạch sẽ.* Tiện ích:- Nhà Có vị trí đẹp, hẻm Xe Ba Gác- Khu dân cư đông đúc, đối diện chợ Phú nhuận sau lưng nhà mặt tiền, gần Trường Học, bệnh viện...vv- Giao thông thuận tiện đi lại thuận tiện.
* GIÁ THUÊ: 12 triệu/tháng.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0903321211 để đi xem MB trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê nhà nguyên căn tại phường 2 - quậm phú nhuận - tp. hồ chí minh", có mã số #319834, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu