Cho thuê phòng full nội thất – phú nhuận, hcm - 30m2
Đường Thích Quảng Đức, Phường 05, Quận Phú Nhuận, TP HCM
4 triệu
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ PHÒNG FULL NỘI THẤT – PHÚ NHUẬN- Địa chỉ: 98/17 Thích Quảng Đức, Phường Đức Nhuận, TP.HCM- Diện tích: 30m² rộng rãi, thoáng mát- Full nội thất: chỉ cần xách vali vào ở- Trang bị tiện nghi:• Giường, tủ, bàn ghế• Máy lạnh • Máy nước nóng• Khu giặt sấy tiện lợi- Phòng đẹp – sạch sẽ – tiện nghi, chỉ cần xách vali vào ở!- Phù hợp cho người đi làm, sinh viên hoặc cặp đôi cần không gian riêng tư, tiện nghi và an ninh.- Vị trí thuận tiện di chuyển các quận trung tâm, gần chợ, quán ăn và nhiều tiện ích xung quanh.- Chỉ 1km đến khu ăn uống Phan Xích Long , Công viên Gia Định- 3km tới sân bay Tân Sơn Nhất* Giá thuê : chỉ từ 4 triệu – 4,6 triệu/thángLIÊN HỆ : 0368686876https://www.youtube.com/shorts/mXMZAewLSZ0?si=t-p2errJDMe_XwLm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê phòng full nội thất – phú nhuận, hcm - 30m2", có mã số #319101, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu