Bán nhà mặt tiền đường trần quang khải. phường tân định. quận1. 6 tầng. 4x22m. giá 34 tỷ.
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
34 tỷ
84 m2 (4x22)
10 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Gia chủ cần chuyển nhượng tài sản Đẳng cấp này tại trung tâm Quận 1.
Địa chỉ: Đường Trần Quang Khải. Phường Tân Định. Quận 1.
Có diện tích: 4x22m. vuông vực
Kết cấu: 5 tầng, mái che thang.
Thiết kế: có thang máy. Mỗi tầng chia phòng phía trước 50m2. và phòng nhỏ phía sau.
Vìa hè trước nhà rộng.
Vị trí tập trung rất nhiều thương hiệu nổi tiềng. Vị trí kinh doanh đắc địa tại Quận 1 xa hoa.
Rất phù hợp cho loại hình kinh doanh Spa, Thẩm mỹ viên, trung tâm ngoại ngữ, văn phòng cho thuê, karaoke, Căn hộ dịch vụ,... hay để dữ tài sản khẳng định đẳng cấp.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Giá chào bán thời điểm hiện tại là 34 tỷ, thương lượng
Quý Ông Bà đang tìm tài sản Quận 1 xin liên hệ em Minh: 0764254934
Rất hân hạnh được đón tiếp Quý Ông Bà.
Địa chỉ: Đường Trần Quang Khải. Phường Tân Định. Quận 1.
Có diện tích: 4x22m. vuông vực
Kết cấu: 5 tầng, mái che thang.
Thiết kế: có thang máy. Mỗi tầng chia phòng phía trước 50m2. và phòng nhỏ phía sau.
Vìa hè trước nhà rộng.
Vị trí tập trung rất nhiều thương hiệu nổi tiềng. Vị trí kinh doanh đắc địa tại Quận 1 xa hoa.
Rất phù hợp cho loại hình kinh doanh Spa, Thẩm mỹ viên, trung tâm ngoại ngữ, văn phòng cho thuê, karaoke, Căn hộ dịch vụ,... hay để dữ tài sản khẳng định đẳng cấp.
Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Giá chào bán thời điểm hiện tại là 34 tỷ, thương lượng
Quý Ông Bà đang tìm tài sản Quận 1 xin liên hệ em Minh: 0764254934
Rất hân hạnh được đón tiếp Quý Ông Bà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 29 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền đường trần quang khải. phường tân định. quận1. 6 tầng. 4x22m. giá 34 tỷ.", có mã số #323955, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu