Chính chủ cần bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi đường thái văn lung, quận 1 - khu hiếm nhà bán
Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
29 m2 (33x9)
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM - PHỐ NHẬT TẠI TRUNG TÂM SÀI GÒN - MẶT TIỀN HẺM XE HƠI ĐƯỜNG THÁI VĂN LUNG, P.BẾN NGHÉ, QUẬN 1
????Diện tích: 29m2. Ngang 3,2m * 9m.????Kết cấu: 3 tầng.????Nơi được ví là khu ăn chơi xa sỉ của các đại gia - khách du lịch đến Việt Nam.????Dòng tiền cho thuê: 3.00$/tháng.????Pháp lý: sổ hồng cá nhân - QHDGT.????Chào: 16,5T - TL.
GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi nhà phố.
????Diện tích: 29m2. Ngang 3,2m * 9m.????Kết cấu: 3 tầng.????Nơi được ví là khu ăn chơi xa sỉ của các đại gia - khách du lịch đến Việt Nam.????Dòng tiền cho thuê: 3.00$/tháng.????Pháp lý: sổ hồng cá nhân - QHDGT.????Chào: 16,5T - TL.
GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà mặt tiền hẻm xe hơi đường thái văn lung, quận 1 - khu hiếm nhà bán", có mã số #324066, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu