Bán nhà mặt tiền hxh đ.nguyễn đình chiẻu, q.3 - ngang lớn đẹp 4.5m*12m - giá tốt nhất khu vực đang chào * liên hệ giang giang: 0938676685
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 05, Quận 3, TP HCM
11 tỷ 250 triệu
54 m2 (45x12)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ - NHÀ C4 MẶT ĐƯỜNG 6M XE HƠI THÔNG Đ. NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, Q.3 - NGANG ĐẸP 4,5M NỞ HẬU 4,7M*11,75M - GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC ĐANG CHÀO BÁN
✨Diện tích: 54m2✨Hiện trạng: C4 - Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.✨Hàng xóm dân trí cao - Khu nhà cao tầng đồng độ - đường xe hơi thông ra Võ Văn Tần.✨Sổ hồng nở hậu vuông vức chuẩn đẹp.✨Chào: 11,25T * LIÊN HỆ GIANG GIANG: 0938676685
✨Diện tích: 54m2✨Hiện trạng: C4 - Phù hợp chủ mới về xây theo công năng sử dụng.✨Hàng xóm dân trí cao - Khu nhà cao tầng đồng độ - đường xe hơi thông ra Võ Văn Tần.✨Sổ hồng nở hậu vuông vức chuẩn đẹp.✨Chào: 11,25T * LIÊN HỆ GIANG GIANG: 0938676685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền hxh đ.nguyễn đình chiẻu, q.3 - ngang lớn đẹp 4.5m*12m - giá tốt nhất khu vực đang chào * liên hệ giang giang: 0938676685", có mã số #310911, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu