Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường 40m trần hưng đạo, q.1 - 58m2 - nhỉnh 20t - liên hệ giang giang: 093.86.76.685
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, TP HCM
Thỏa thuận
59 m2 (4x15)
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM HIẾM NHÀ BÁN - MẶT TIỀN 40M ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO, P.CÔ GIANG, QUẬN 1 - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN THUẬN TIỆN VỪA Ở VỪA KHAI THÁC DÒNG TIỀN HOẶC CHO THUÊ KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
????Diện tích: 58,2m2.
????Kết cấu: 4 tầng.????Chính chủ 1 đời chưa qua đầu tư - Bán chia tài sản cho các con.????Thích hợp mua giữ tiền - Xây dựng toà nhà 7 tầng mở VP Cty hoặc kinh doanh CHDV cao cấp - Kinh doanh đa ngành nghề siêu đỉnh.????Chỉ 2p ra Chợ Bến Thành - 15p đến Sân bay Tân Sơn Nhất - ...Vị trí Trung tâm thuận tiện di chuyển.????Pháp lý: Chuẩn chỉnh.????Chào:29T- TL.* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Diện tích: 58,2m2.
????Kết cấu: 4 tầng.????Chính chủ 1 đời chưa qua đầu tư - Bán chia tài sản cho các con.????Thích hợp mua giữ tiền - Xây dựng toà nhà 7 tầng mở VP Cty hoặc kinh doanh CHDV cao cấp - Kinh doanh đa ngành nghề siêu đỉnh.????Chỉ 2p ra Chợ Bến Thành - 15p đến Sân bay Tân Sơn Nhất - ...Vị trí Trung tâm thuận tiện di chuyển.????Pháp lý: Chuẩn chỉnh.????Chào:29T- TL.* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường 40m trần hưng đạo, q.1 - 58m2 - nhỉnh 20t - liên hệ giang giang: 093.86.76.685", có mã số #310405, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu