Bán nhà mặt tiền tân thới nhất q12 - 80m2 (4x20) - kinh doanh đỉnh - 7.5 tỷ
Đường Tân Thới Nhất 11, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
2 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÂN THỚI NHẤT Q12 - 80M2 (4x20) - KINH DOANH ĐỈNH - 7.5 TỶMẶT TIỀN KINH DOANH - SÁT CHỢ LẠC QUANG - GIÁ CỰC TỐT• Diện tích: 4m x 20m (80m2), sổ vuông vức, hoàn công đủ.• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố, nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay.• Vị trí: Mặt tiền đường 10m có vỉa hè, khu dân cư sầm uất, phù hợp mở Văn phòng, Spa, hoặc kinh doanh đa ngành.• Tiện ích: Ngay trung tâm Tân Thới Nhất, sát Trường Chinh, giao thông thuận tiện.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.• Giá: 7,5 Tỷ (Thương lượng chính chủ).LIÊN HỆ PHƯỚC: Xem nhà trực tiếp - Cam kết thông tin chuẩn 100%.
.
.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền tân thới nhất q12 - 80m2 (4x20) - kinh doanh đỉnh - 7.5 tỷ", có mã số #318155, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu