Mặt tiền kinh doanh 5x20, nhà trệt lầu 3pn – chỉ 9,9 tỷ tl bán đất tặng nhà, pháp lý chuẩn
Đường Tân Thới Nhất 11, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
9 tỷ 900 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt tiền kinh doanh 5x20, nhà trệt lầu 3PN – chỉ 9,9 tỷ TL Bán đất tặng nhà, pháp lý chuẩn
???? Cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đa ngành cực hiếm – vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao!
???? Diện tích: 5x20m vuông vức, không lỗi phong thủy???? Kết cấu: Trệt + Lầu, gồm 3 phòng ngủ – 2 WC – phòng thờ – sân xe rộng – phòng khách – bếp???? Công năng linh hoạt:✔ Ở gia đình thoải mái✔ Kinh doanh đa ngành nghề (shop, văn phòng, spa, quán ăn…)✔ Xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê dòng tiền ổn định
???? Ưu điểm nổi bật:✨ Mặt tiền thoáng, khu vực dân cư đông – dễ khai thác kinh doanh✨ Nhà sẵn ở ngay, tiết kiệm chi phí xây dựng✨ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh gọn
???? Giá bán: 9,9 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí)???? Bán đất tặng nhà – giá trị đầu tư cực tốt!
???? Cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đa ngành cực hiếm – vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao!
???? Diện tích: 5x20m vuông vức, không lỗi phong thủy???? Kết cấu: Trệt + Lầu, gồm 3 phòng ngủ – 2 WC – phòng thờ – sân xe rộng – phòng khách – bếp???? Công năng linh hoạt:✔ Ở gia đình thoải mái✔ Kinh doanh đa ngành nghề (shop, văn phòng, spa, quán ăn…)✔ Xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê dòng tiền ổn định
???? Ưu điểm nổi bật:✨ Mặt tiền thoáng, khu vực dân cư đông – dễ khai thác kinh doanh✨ Nhà sẵn ở ngay, tiết kiệm chi phí xây dựng✨ Pháp lý chuẩn, công chứng nhanh gọn
???? Giá bán: 9,9 tỷ (thương lượng mạnh cho khách thiện chí)???? Bán đất tặng nhà – giá trị đầu tư cực tốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh 5x20, nhà trệt lầu 3pn – chỉ 9,9 tỷ tl bán đất tặng nhà, pháp lý chuẩn", có mã số #318068, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu