Bán dãy trọ tân thới nhất 8 – 85m² (8x11) – 6 phòng cho thuê – chỉ 4,95 tỷ
Đường Tân Thới Nhất 8, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 950 triệu
85 m2 (8x11)
6 pn
6 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN DÃY TRỌ TÂN THỚI NHẤT 8 – 85M² (8x11) – 6 PHÒNG CHO THUÊ – CHỈ 4,95 TỶ ????
Cơ hội tốt cho nhà đầu tư muốn mua giữ tiền + có dòng tiền ngay!✅ Diện tích đẹp 85m² (8x11), sổ vuông công nhận đủ✅ Gồm 6 phòng trọ, khai thác cho thuê ổn định✅ Khu dân cư an ninh, gần chợ, tiện ích đầy đủ✅ Hẻm yên tĩnh, cách vài căn ra hẻm xe hơi thông
???? Giá chỉ 4,95 tỷ thương lượng – phù hợp đầu tư lâu dài hoặc xây mới tăng giá trị.
Cơ hội tốt cho nhà đầu tư muốn mua giữ tiền + có dòng tiền ngay!✅ Diện tích đẹp 85m² (8x11), sổ vuông công nhận đủ✅ Gồm 6 phòng trọ, khai thác cho thuê ổn định✅ Khu dân cư an ninh, gần chợ, tiện ích đầy đủ✅ Hẻm yên tĩnh, cách vài căn ra hẻm xe hơi thông
???? Giá chỉ 4,95 tỷ thương lượng – phù hợp đầu tư lâu dài hoặc xây mới tăng giá trị.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy trọ tân thới nhất 8 – 85m² (8x11) – 6 phòng cho thuê – chỉ 4,95 tỷ", có mã số #318066, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu