Bán nhà mới đẹp - ngõ 128 an đà - ô tô đỗ cửa - giá chỉ 1 tỷ 820
Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
1 tỷ 820 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần chuyển nhượng căn nhà tâm huyết tại ngõ 128 An Đà, phường Gia Viên, trung tâm Hải Phòng. Nhà mới, sạch sẽ, dọn về ở ngay không cần sửa chữa!
Diện tích: 52,6m2 (Đất vuông vắn, cực đẹp).
Kết cấu: Nhà xây 2 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại gồm:
3 Phòng ngủ (đủ cho gia đình đông người).
Phòng khách rộng, sân phơi thông thoáng, 2 WC.
Vị trí & Tiện ích:
Ngõ rộng, dễ đi, ô tô đỗ ngay cửa cực tiện lợi.
Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.
Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần chợ, trường học các cấp, thuận tiện di chuyển vào trung tâm.
Phù hợp: Gia đình trẻ muốn tìm tổ ấm an cư lạc nghiệp tại trung tâm với tài chính vừa phải.
???? Giá bán: 1 tỷ 820 triệu (Có thỏa thuận cho khách thiện chí).
⚖️ Pháp lý: Mua bán vi bằng nhanh chóng, rõ ràng.
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0898.699.588
Diện tích: 52,6m2 (Đất vuông vắn, cực đẹp).
Kết cấu: Nhà xây 2 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại gồm:
3 Phòng ngủ (đủ cho gia đình đông người).
Phòng khách rộng, sân phơi thông thoáng, 2 WC.
Vị trí & Tiện ích:
Ngõ rộng, dễ đi, ô tô đỗ ngay cửa cực tiện lợi.
Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.
Xung quanh tiện ích ngập tràn: Gần chợ, trường học các cấp, thuận tiện di chuyển vào trung tâm.
Phù hợp: Gia đình trẻ muốn tìm tổ ấm an cư lạc nghiệp tại trung tâm với tài chính vừa phải.
???? Giá bán: 1 tỷ 820 triệu (Có thỏa thuận cho khách thiện chí).
⚖️ Pháp lý: Mua bán vi bằng nhanh chóng, rõ ràng.
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0898.699.588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mới đẹp - ngõ 128 an đà - ô tô đỗ cửa - giá chỉ 1 tỷ 820", có mã số #308523, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu