Bán nhà mp việt hưng 60m2- 7 tầng thang máy- view chung cư- hơn 20 tỷ
Đường Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
20 tỷ
60 m2 (5x12)
5 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ VIỆT HƯNG – 7 TẦNG THANG MÁY – THIẾT KẾ DUPLEX ĐỘ
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ VIỆT HƯNG – 7 TẦNG THANG MÁY – THIẾT KẾ DUPLEX ĐỘ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mp việt hưng 60m2- 7 tầng thang máy- view chung cư- hơn 20 tỷ", có mã số #319526, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu