Bán nhà mtkd đa nghề ngang 4.4m 101m2 3 lầu ngay chợ gò vấp nguyễn văn nghi chỉ 13.5 tỷ.
Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
101 m2 (44x23)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà MTKD đa nghề ngang 4.4m 101m2 3 lầu ngay chợ Gò Vấp Nguyễn Văn Nghi chỉ 13.5 tỷ.
* Nhà chính chủ ở lâu đời nay muốn bán để cho cha mẹ già sống yên ổn vui vẻ tuổi già.
* Nhà chính chủ ở lâu đời nay muốn bán để cho cha mẹ già sống yên ổn vui vẻ tuổi già.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 101 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mtkd đa nghề ngang 4.4m 101m2 3 lầu ngay chợ gò vấp nguyễn văn nghi chỉ 13.5 tỷ.", có mã số #323966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu