Hạ chào 2.7 tỷ, dương quảng hàm, hẻm nhựa 8m thông, nhà 4 tầng 5 phòng, gấp bán
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ 900 triệu
71 m2 (392x18)
5 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sàn mái BTCT.- Hẻm nhựa 8m thông.- Khu phân lô tuyệt đẹp.- Ngay trục đường Dương Quảng Hàm đã hình thành.- Bao gồm 4 phòng ngủ khép kín, 5 wc, phòng thờ, sân thượng trước sau.- Diện tích 3.92 X 18.- Chính chủ bán, sổ vay bank.- Phù hợp xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng cho thuê, vừa ở vừa kinh doanh…- Sổ vay bank 3 tỷ, chủ tự xử lý được .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 392 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hạ chào 2.7 tỷ, dương quảng hàm, hẻm nhựa 8m thông, nhà 4 tầng 5 phòng, gấp bán", có mã số #324136, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu