Bán nhà ngõ 82 kim mã 50m 7 tầng mặt tiền 3.45m 10 phòng kk giá 16.8 tỷ 0878168006
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
16 tỷ 800 triệu
50 m2 (345x14.4)
11 pn
12 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGÕ 82 KIM MÃ 50M - 7 TẦNG - MẶT TIỀN 3.45M - GIÁ 16.8 tỷ 0878168006
???? CCMN Kim Mã – 10 phòng – full thuê???? 16.8 tỷ – dòng tiền ổn định hàng tháng
???? Ngõ ngắn – gần ô tô???? Sau quy hoạch: cách mặt đường lớn ~30m → tăng giá mạnh
???? Đầu tư giữ tiền + sinh lời ngay
✍️CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - SỔ NỞ HẬU - PCCC ĐẦY ĐỦ ⚛️
✍️ Vị trí đắc địa ngõ ngắn gần ô tô, khu vực víp đông dân thuê
+ Thiết kế :
+ Tầng 1 : Để xe
+ Tầng 2,3,4,5,6: mỗi tầng 2 phòng
+ Tầng 7 : tum
✍️ Tổng 10 phòng cho thuê
❤️ Sổ đỏ đẹp, chính chủ.
❤️ Giá 16.8 tỷ
????Liên hệ: Ms Nga 0878168006
???? CCMN Kim Mã – 10 phòng – full thuê???? 16.8 tỷ – dòng tiền ổn định hàng tháng
???? Ngõ ngắn – gần ô tô???? Sau quy hoạch: cách mặt đường lớn ~30m → tăng giá mạnh
???? Đầu tư giữ tiền + sinh lời ngay
✍️CCMN 7 TẦNG THANG MÁY - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - SỔ NỞ HẬU - PCCC ĐẦY ĐỦ ⚛️
✍️ Vị trí đắc địa ngõ ngắn gần ô tô, khu vực víp đông dân thuê
+ Thiết kế :
+ Tầng 1 : Để xe
+ Tầng 2,3,4,5,6: mỗi tầng 2 phòng
+ Tầng 7 : tum
✍️ Tổng 10 phòng cho thuê
❤️ Sổ đỏ đẹp, chính chủ.
❤️ Giá 16.8 tỷ
????Liên hệ: Ms Nga 0878168006
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 345 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngõ 82 kim mã 50m 7 tầng mặt tiền 3.45m 10 phòng kk giá 16.8 tỷ 0878168006", có mã số #311051, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu