Bán nhà linh lang đội cấn, gần phố, mặt tiền 7m, 140m, chỉ 24 tỷ
Phố Đội cấn, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
24 tỷ
140 m2 (7x20)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần Linh Lang, Đào Tấn, Văn Cao, Liễu Giai, khu vực dân trí cao, nhiều khách nước ngoài sinh sống, phù hợp an cư lâu dài
Đất diện tích 140m, mặt tiền 7m rộng đẹp, thông số hiếm có, gần phố, gần ô tô. Hiện trạng nhà cũ xác định bán đất
Phù hợp xây biệt thự ở, căn hộ dịch vụ hoặc apartment khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực nhu cầu thuê rất cao
Khu vực hiếm quỹ đất lớn, giá đang cực tốt so với mặt bằng thị trường, tiềm năng tăng giá và giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 24 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Đất diện tích 140m, mặt tiền 7m rộng đẹp, thông số hiếm có, gần phố, gần ô tô. Hiện trạng nhà cũ xác định bán đất
Phù hợp xây biệt thự ở, căn hộ dịch vụ hoặc apartment khai thác dòng tiền ổn định tại khu vực nhu cầu thuê rất cao
Khu vực hiếm quỹ đất lớn, giá đang cực tốt so với mặt bằng thị trường, tiềm năng tăng giá và giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 24 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà linh lang đội cấn, gần phố, mặt tiền 7m, 140m, chỉ 24 tỷ", có mã số #321916, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu