TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà ngọc thuỵ, 3 ngủ khép kín, trong đê, ôtô đỗ cửa, chỉ 8.6 tỷ
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 600 triệu
35 m2 (45x7.8)
3 pn
4 wc
12-03-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Ngọc Thuỵ, 33m x 5 tầng, 3 ngủ khép kín, trong đê, ôtô đỗ cửa, chỉ 8.6 tỷ
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần trường Việt Pháp
-Nhà xây 35m x 5 tầng, 3 ngủ khép kín, đủ công năng
-Sổ đỏ pháp lý rõ ràng
Giá bán : 8.6 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần trường Việt Pháp
-Nhà xây 35m x 5 tầng, 3 ngủ khép kín, đủ công năng
-Sổ đỏ pháp lý rõ ràng
Giá bán : 8.6 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà ngọc thuỵ, 3 ngủ khép kín, trong đê, ôtô đỗ cửa, chỉ 8.6 tỷ", có mã số #307173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu