Bán nhà nguyễn đình chiểu, 25m2, 5 tầng 3 phòng ngủ, mặt tiền 3.3m, giá nhỉnh 8 tỉ, ngõ rộng thoáng
Phố Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
8 tỷ
25 m2 (33x7.5)
5 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt ngõ phố cổ, ngõ to rộng thoáng, trung tâm Hai Bà Trưng, vị trí đắc địa, hiếm nhà bán
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đắc địa, nhà mới “kính koong”, lô góc thoáng sáng
- Giao thông thuận tiện kết nối Triệu Việt Vương, Phố Huế, Bà Triệu, Lê Đại Hành
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đắc địa, nhà mới “kính koong”, lô góc thoáng sáng
- Giao thông thuận tiện kết nối Triệu Việt Vương, Phố Huế, Bà Triệu, Lê Đại Hành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn đình chiểu, 25m2, 5 tầng 3 phòng ngủ, mặt tiền 3.3m, giá nhỉnh 8 tỉ, ngõ rộng thoáng", có mã số #318142, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu