TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà phố lụa vạn phúc hà đông - dt 35m 5 tầng. mặt tiền 6m giá 6.95 tỷ
Đường Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội
6 tỷ 950 triệu
35 m2 (6x6)
3 pn
3 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ PHỐ LỤA VẠN PHÚC HÀ ĐÔNG DT 35m 5 Tầng. Mặt tiền 6m Giá 6.95 Tỷ FULL NỘI THẤT- VÀI BƯỚC RA Ô TÔ-VỊ TRÍ TRUNG TÂM- ƯU ĐIỂM: • Vị trí đẹp, ngõ thông rộng,dân cư văn minh, an ninh tốt – tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ Vạn Phúc, trường học, siêu thị, công viên TIỀM NĂNG: • Rất phù hợp cho gia đình trẻ đang tìm nơi an cư tại trung tâm Hà Đông
Thiết kế 5 tầng-Tầng 1: Để xe, khách bếp-Tầng 2,3,4: mỗi tầng 1 phòng ngủ,vs kk-Tầng 5 phòng thờ sân phơiSổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngayLh em Thuý : 0973919356
Thiết kế 5 tầng-Tầng 1: Để xe, khách bếp-Tầng 2,3,4: mỗi tầng 1 phòng ngủ,vs kk-Tầng 5 phòng thờ sân phơiSổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch ngayLh em Thuý : 0973919356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà phố lụa vạn phúc hà đông - dt 35m 5 tầng. mặt tiền 6m giá 6.95 tỷ", có mã số #307407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu