Bán nhà phố thương mại phủ thượng đoạn – ngô quyền – hải phòng – xây mới đồng bộ – giá từ 3 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
3 tỷ 200 triệu
44 m2 (4x11)
4 pn
4 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Dự án nhà phố thương mại tọa lạc trên trục Phủ Thượng Đoạn, thuộc Ngô Quyền, khu vực lõi trung tâm của Hải Phòng. Đây là khu dân cư đông đúc, giao thương sôi động, phù hợp vừa an cư ổn định vừa khai thác kinh doanh lâu dài.
Khu nhà được xây dựng đồng bộ, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, kiến trúc hiện đại, mặt tiền thoáng. Thiết kế tối ưu để mở cửa hàng, văn phòng, spa, lớp học hoặc cho thuê kinh doanh ngay tại nhà.
Thông tin sản phẩm
• Diện tích mỗi căn: từ 40,5m² đến 48m²• Thiết kế: 3 – 4 phòng ngủ, phòng khách và bếp rộng rãi• Kết cấu bê tông cốt thép kiên cố• Công năng tối ưu cho cả ở và kinh doanh
Vị trí – tiện ích
• Khu dân cư văn minh, an ninh tốt• Gần trường học, chợ dân sinh, trung tâm thương mại• Ngõ rộng, thông thoáng, xe cộ ra vào thuận tiện
Khu nhà được xây dựng đồng bộ, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, kiến trúc hiện đại, mặt tiền thoáng. Thiết kế tối ưu để mở cửa hàng, văn phòng, spa, lớp học hoặc cho thuê kinh doanh ngay tại nhà.
Thông tin sản phẩm
• Diện tích mỗi căn: từ 40,5m² đến 48m²• Thiết kế: 3 – 4 phòng ngủ, phòng khách và bếp rộng rãi• Kết cấu bê tông cốt thép kiên cố• Công năng tối ưu cho cả ở và kinh doanh
Vị trí – tiện ích
• Khu dân cư văn minh, an ninh tốt• Gần trường học, chợ dân sinh, trung tâm thương mại• Ngõ rộng, thông thoáng, xe cộ ra vào thuận tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố thương mại phủ thượng đoạn – ngô quyền – hải phòng – xây mới đồng bộ – giá từ 3 tỷ", có mã số #308093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu