Bán nhà ql 13, phường hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 77m2, 4 tầng. giá, 8.1 tỷ,
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 100 triệu
77 m2 (53x14.5)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà Thủ Đức ngon bổ rẻ cho các bác đầu tư đâyyyy! ????Muốn giữ tiền an toàn, sinh lời khủng? Múc ngay căn nhà trong ngõ ở Hiệp Bình Phước, Thủ Đức này đi ạ! Vị trí thì siêu đỉnh, ngay Quốc Lộ 13 luôn, đi đâu cũng tiện, cái gì cũng có. ????Diện tích 77m2, ngang 5.3m, dài 14.5m, tha hồ mà rộng rãi. Nhà 4 tầng, tha hồ ở, cho thuê, làm gì cũng được. Phòng khách, Bếp,4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, tha hồ luôn nha. Nhà còn mới keng, dọn vào ở ngay và luôn thôi. ????Pháp lý Sổ hồng đầy đủ, yên tâm tuyệt đối. Giá chỉ 8.1 tỷ thôi, quá hời luôn. Mua là lời, không mua là tiếc hùi hụi đó các bác ơi. ????Nhanh tay liên hệ em 0933125879 xem nhà ngay và chốt liền tay nào! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 53 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ql 13, phường hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 77m2, 4 tầng. giá, 8.1 tỷ,", có mã số #320129, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu