Bán nhà siêu đẹpthượng thanh 66m 5 tầng- oto đỗ cổng -full nội thất nhỉnh 9 tỷ(tl)
Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 400 triệu
65 m2 (5x13)
6 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
- VÀI BƯỚC RA Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH HÀNG XÓM BÌNH MINH GARDEN - -6 NGỦ - KHÔNG CÓ THANG MÁY
-Tầng 1: Để xe , phòng khách , Bếp , Vs
-Tầng 1: Để xe , phòng khách , Bếp , Vs
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà siêu đẹpthượng thanh 66m 5 tầng- oto đỗ cổng -full nội thất nhỉnh 9 tỷ(tl)", có mã số #323964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu