Bán nhà trung tâm mỹ đình sông đà khu phố hànquốc hiện đang cho thuê
Đường Trần Văn Lai, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
33 tỷ
70 m2 (5x14)
7 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
* HÀNG HIẾM MỸ ĐÌNH - PHỐ HÀN QUỐC CỰC HOT.- Vị trí vàng trung tâm Mỹ Đình khu phố Hàn Quốc sầm uất, ngày, đêm, ngay cạnh Keangnam Landmark - Mặt Đường Phạm Hùng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung tâm mỹ đình sông đà khu phố hànquốc hiện đang cho thuê", có mã số #310471, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu