Siêu hiếm-vila lô góc vip kđt xuân phương – hơn 200m² ???? foresa tesco, xuân phương từ liêm ✨ 3.5 tầng – full nội thất sang xịn ✨ lô góc cực thoáng – ở đẳn
Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
56 tỷ
2,004 m2 (8x26)
5 pn
4 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM-VILA LÔ GÓC VIP KĐT XUÂN PHƯƠNG – HƠN 200M²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 2,004 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm-vila lô góc vip kđt xuân phương – hơn 200m² ???? foresa tesco, xuân phương từ liêm ✨ 3.5 tầng – full nội thất sang xịn ✨ lô góc cực thoáng – ở đẳn", có mã số #321013, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu