????tòa chdv mễ trì, nam từ liêm - 120m2, 9 tầng - lô góc - ô tô tránh - thu nhập 85tr/tháng
Đường Hồ Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
51 tỷ
120 m2 (9x14)
21 pn
22 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 120m2, xây dựng 9 tầng thang máy, mặt tiền rộng 9m. Vị trí đắc địa tại khu đô thị Mễ trì, lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn. Khu vực tập trung cộng đồng người Hàn Quốc sinh sống và làm việc, nhu cầu thuê cực cao.
⁃ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng với 21 phòng cho thuê dịch vụ (mô hình 1 khách 1 ngủ) đầy đủ nội thất sang trọng. Hiện đang cho bên thứ 3 thầu ổn định 85 triệu/tháng. Hệ thống PCCC được trang bị an toàn tuyệt đối.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Diện tích 120m2, xây dựng 9 tầng thang máy, mặt tiền rộng 9m. Vị trí đắc địa tại khu đô thị Mễ trì, lô góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn. Khu vực tập trung cộng đồng người Hàn Quốc sinh sống và làm việc, nhu cầu thuê cực cao.
⁃ Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng với 21 phòng cho thuê dịch vụ (mô hình 1 khách 1 ngủ) đầy đủ nội thất sang trọng. Hiện đang cho bên thứ 3 thầu ổn định 85 triệu/tháng. Hệ thống PCCC được trang bị an toàn tuyệt đối.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 22 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa chdv mễ trì, nam từ liêm - 120m2, 9 tầng - lô góc - ô tô tránh - thu nhập 85tr/tháng", có mã số #321327, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu