Bán tòa căn hộ 4 tầng thang máy phan tứ 100m2 giá tốt dòng tiền 105tr/tháng
Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
4 tỷ 50 triệu
53 m2 (38x14)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội đầu tư hiếm có tại khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, dòng tiền ổn định, khai thác tối ưu quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Cơ hội đầu tư hiếm có tại khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, dòng tiền ổn định, khai thác tối ưu quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ 4 tầng thang máy phan tứ 100m2 giá tốt dòng tiền 105tr/tháng", có mã số #309741, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu