Bán tòa căn hộ 5 tầng đỗ bá 173m2, 15 phòng, doanh thu 220 triệu/tháng, giá 37 tỷ
Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
37 tỷ
173 m2 (71x25)
15 pn
15 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Đỗ Bá, vị trí kiệt ô tô thông thoáng, nằm sát trục du lịch biển Mỹ Khê, khu vực tập trung nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê và dịch vụ du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Diện tích 173m2, mặt tiền rộng 7.1m, sở hữu lợi thế hiếm có với 2 mặt tr
Bán tòa căn hộ 5 tầng đường Đỗ Bá, vị trí kiệt ô tô thông thoáng, nằm sát trục du lịch biển Mỹ Khê, khu vực tập trung nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê và dịch vụ du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Diện tích 173m2, mặt tiền rộng 7.1m, sở hữu lợi thế hiếm có với 2 mặt tr
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 71 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 173 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa căn hộ 5 tầng đỗ bá 173m2, 15 phòng, doanh thu 220 triệu/tháng, giá 37 tỷ", có mã số #308065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu