Bất động sản off-market gia chủ trực tiếp
Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
55 tỷ
325 m2 (11x29.5)
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 325 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bất động sản off-market gia chủ trực tiếp", có mã số #316958, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu